WIZARA YA AFYA

Q JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

RATIBA YA ZOEZI LA UTATHMINI KWA WAPIMAJI WA VVU
WASIOKUWA WATAALAM WA MAABARA: 15-19 JANUARI 2024

Baraza la Wataalam wa Maabara linawatangazia wapimaji wa VVU wote wasiokuwa
Wataalam wa Maabara ambao walipata mafunzo ya upimaji (Refresher Training) na kukidhi
vigezo vya kufanya mitihani ya utathmini (Competence Assessments) kuwa zoezi la
utathmini litafanyika katika mikoa ya Mwanza, Geita, Tanga, Kagera, Dar es Salaam,
Pwani,Tabora, Shinyanga na Kigoma kuanzia tarehe 15 Januari 2024 hadi tarehe 19
Januari 2024,

Kila mtahiniwa anatakiwa kuzingatia mambo yafuatayo:
1. Ratiba ya Zoezi la Utathmini kwa kila mkoa

NA. MKOA TAREHE YA KUANZA TAREHE YA
KUMALIZA
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Geita

Tanga

Kagera

Dar es Salaam 15.01.2024 19.01.2024

Pwani
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Shinyanga
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Kigoma

Kufika na Picha (Passportsizes) mbili siku ya zoezi la tathimini.

Kuifadhi namba ya mtihani (Competence Assessment Number) ambayo itatolewa siku

ya zoezi la utathmini.

4. Kujaza taarifa zako kwa ufasaha ikiwemo majina kamili,kada nk katika fomu ya usajili
(Registration Form)

5. kuwepo kituoni kwa wakati siku ya zoezi la utathimini.
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Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenz

Imetolewa na Ofisi ya Msaijili,
Baraza la Wataalam wa Maabara
Simu: 0734005777

Barua Pepe: hipc@afya.go.tz



